Dulla Makabila amshauri Ibraah: anayepigana na boss wako anaweza kuwa boss wako kesho, huwezi kuamulia kaa kimya - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Dulla Makabila amshauri Ibraah: anayepigana na boss wako anaweza kuwa boss wako kesho, huwezi kuamulia kaa kimya



Kupitia Instagram ya Dulla Makabila ameandika ujumbe huu:

“USHAURI : @ibraah_tz Boss Wako Anapopigana Sio Lazima Na Wewe Upigane We Amulia Tu Ukiona Umeshindwa Kaa Pembeni Sababu Anaepigana Na Boss Wako Leo Anaweza Pia Akawa Boss Wako Kesho.

LENGO ZURI LIMEKAA KWENYE MPANGO MBAYA 🧠”






Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz