Duka Langu Limevunjwa na Kuchukuliwa Kila Kitu - Ijue njia Iliyonisaidia Kurejesha Mali Zangu - EDUSPORTSTZ

Latest

Duka Langu Limevunjwa na Kuchukuliwa Kila Kitu - Ijue njia Iliyonisaidia Kurejesha Mali Zangu

 

Duka Langu Limevunjwa na Kuchukuliwa Kila Kitu - Ijue njia Iliyonisaidia Kurejesha Mali Zangu

Duka Langu Limevunjwa na Kuchukuliwa Kila Kitu, Ijue njia Iliyonisaidia Kurejesha Mali Zangu.


Mimi ni mfanya Biashara wa kuuza nguo za kiume na kike hapa Bukoba-kagera.Nilifungua duka langu  tangu mwaka 2015.Katika kufanya kazi yangu nimekutana na mitihani mbalimbali haswa kutoka kwa watu wako wa karibu na hata wateja wako ila siku zote wafanyabiashara husema kuwa mteja ni mfarume hivyo ata akikuudhu unanyenyekea ili uweze pata ridhiki ya siku hiyo na ndivyo maisha yanaenda.


Mwaka 2016 niliomba mkopo kutoka kwa CRDB BANK kwa ajiri ya kukuza Biashara yangu,kwa moyo  safi niliweza pewa kiasi cha pesa nilichoomba.Safari yangu ya Biashara ikaanza kukua kwa kasi kubwa sana hapa mjini,Nilikiwa napata wateja wengi kutoka karagwe,Muleba,Kyaka,mtukura na sehemu nyingine nyingi hapa mkoani.kuringana na mauzo yangu duka langu liliweza jurikana sana .


Marejesho yangu kwa Bank yalikuwa mazuri sana,faida nilikuwa napata hivyo maisha yangu yalikuwa yanabadirika kila siku na Biashara yangu kupanuka.Kuringana na jinsi Biashara ilivyokuwa inakuwa kwa kasi hivyo niliweza kuwa na wafanyakazi wengi tu kazini kwangu.Watu wengi warianza kutoa maneno ambayo ni tofauti sana na wafanyabiashara wenye roho mbaya walinichukia na wengine wenye roho safi walinipenda na kuja kwangu kujivunza baadhi ya vitu kuhusu Biashara yetu.


Ilikuwa siku ya ijumaa,tarehe 23,mwezi wa 12 mwaka 2018 wezi walivunja duka langu na kuchukua kila kitu kilichokuwemo ndani ya duka.Nikiwa bado nipo nyumbani niliweza pata taarifa kuwa duka langu limevunjwa usiku,hivyo nilikwenda kituo cha police hapa Bukoba na kutoa taarifa juu ya wizi ambao umetendeka.Mkuu wa kituo aliweza nipatia Asikari 3 kisha nikaongozana nao adi duka langu lilipo.Askari waliweza fanya kazi yao vizuri kisha wakarudi kituoni kwao.


Kesho yake nilirudi kituoni ila niliambiwa kuwa wausika bado hawajapatikana ila watapatikana kwa mda si mrefu maana upelelezi unaenderea.Siku hiyo jioni Asikari walikamata vijana wawili na kuwareta kituoni kuwa huenda hao ni miongoni mwa wausika.wale vijana walikaa mahabusi kwa siku tatu ila ushaidi ukakosa kabisa kuwa ni wausika hivyo waliweza torewa na kurudi kwao.


Kwa Upande wangu mimi nilikuwa siri wala kupata usingizi haswa nilivyokuwa nafikiria pesa ya mkopo niliyopewa kutoka CRDB BANK nafikiria namna gani ntaweza rudisha hiyo pesa,je maisha gani ntaweza kuishi.Kwa kuwa nilikuwa na wateja wengi sana na Biashara yangu ilikuwa inajurikana sana hivyo taarifa kuhusu duka langu kuibiwa zilizagaa sana hapa mkoani.


Kitendo cha taarifa hizo kusambaa nipo mfanyabiashara mwenzangu kutoka muleba aliweza nipigia simu na kunambia kuna Dr anamfahamu anaweza nisaidia kuwapata wausika kwa mda mfupi,Bira kupoteza ata Dakika nilimuomba mawasiliano ya Dr nipo akanitumia namba hii

+254 769404965, email kiwangadoctors@gmail.com Niliwasiliana na Dr.kiwanga kisha kumwambia shida yangu na zaidi kumuomba naitaji vitu yangu virudishwe na wausika wenyewe mchana mweupe.Dr.kiwanga alinijibu kuwa kazi yangu ataifanya kwa mda wa masaa 24 ntakuwa na vitu yangu.

 BOFYA HAPA KUCHATI NA DR KIWANGAA

 

Baada ya kuwasiliana na Dr.kiwanga nilibaki dukani kwangu na baathi ya marafiki zangu tukibadirishana mawazo, ndipo tuliona gari aina ya fuso imekuja na kusimama mlangoni kwangu,mwanzo sikuweza shutuka au kuhisi kitu maana gari hiyo ilikuwa ni mfanya Biashara maaarufu pia hapa mjini ila baada ya dakiika kadhaa hamna mtu anatoka ndipo mimi na marafiki zangu tukasimama na ukikaribia ile gari.


Ndani ya gari alikuwemo yule mfanyabiashara,vijana 6 na hata wale walio kuwa wamekamatika mwanzo wakiwemo,tulipozidi kutazama tukaona vitu vyangu vikiwa kwa gari na bira kucherewa police ilikuwa imeishafika kisha tukaenda wote police. Baada ya kufika police mimi niliomba vitu vyangu na kuwasamehee wausika maana dunia hii ni mapito tu.

Natoa uwito kwa yoyote aliyesumbuliwa na wezi Dr.kiwanga ni kiboko wao lakini pia Dr.kiwanga anatatua shida mbalimbali kama kurejea amani na furaha kwa nyumba,kupata mwanaume,kutafasiri ndoto ambazo zinakusumbua usiku kucha na kusafirisha nyota.Dr.kiwanga anatibu ugonjwa wa Sukari,Pressure na Nguvu za kiume kwa wanaume ili kuzidisha upendo katika ndoa zao.

Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba +254 769404965, email kiwangadoctors@gmail.com au temberea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

BOFYA HAPA KUCHATI NA DR KIWANGA NA KUMUULIZA CHOCHOTE KILE UTAKACHO

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.