Dokii Athibitisha Kuolewa na Mchekeshaji Mpokii - EDUSPORTSTZ

Latest

Dokii Athibitisha Kuolewa na Mchekeshaji Mpokii


From @dokiiwenceslaus Napenda kuwashukuru waliowezesha Ndoa hileee
Coz mapito yalikuwa Mengi
Haikuwa rahisi Uhusiano kuiweka Adharani
Uhusiano ulikuwa wa Siri saanaa japo kuna kipindi watu walihisi bt haikiwa Rahisi hivyo kupata uwakika na wanachohisii
Japo Dogo nilimkuza mwenyewe ktk mambo ya sanaa na si vinginee
Shukrani kwa @asas_dairies kulikamilisha Swala zima la Ndoa
Aaaah Wache ntulie sasa Swala lishaishaa
Nijipimzishe kwangu miiee
Nilee watoto wajao na hawa waliopo
Nakupenda sana wewe.




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.