Breaking News: Kimbunga Jobo Hakipo Tena, Kimeishiwa Nguvu - EDUSPORTSTZ

Latest

Breaking News: Kimbunga Jobo Hakipo Tena, Kimeishiwa Nguvu



Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA) imetaarifu kupungua kwa nguvu za Kimbunga JOBO kadiri kilivyokuwa kinakaribia nchi kavu

Mamlaka imetangaza kuwa Kimbunga JOBO hakipo na hakutakuwa na madhara ya moja kwa moja yaliyotarajiwa

Wananchi wameshauriwa kuendelea kufuatilia taarifa za utabiri kutoka TMA


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.