Boss Wangu Alilala na Mke Wangu, Ikanibidi Nifanye Jambo Mwanaume - SOMA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Boss Wangu Alilala na Mke Wangu, Ikanibidi Nifanye Jambo Mwanaume - SOMA

Boss Wangu Alilala na Mke Wangu, Ikanibidi Nifanye Jambo Mwanaume - SOMA


Baada ya miaka 6 nikiwa nafanya kazi katika Hospital moja hapa mkoa wa Tanga,kwenye kitengo cha upasuaji nimeweza kuwa na ushirikiano mkubwa sana na wafanya kazi wenzangu pamoja na Mkuu wa kazi akiwemo(Dr kato).Mkuu wangu wa kazi turiweza kuwa kama mtu na ndugu yake kuringana na namna tulivyokuwa tunaeshimiana pia tunawasiliana mara kwa mara ata baada ya kutoka kazini.


Maisha yangu yalikuwa mazuri sana hapa kazini ata nyumbani pia,Siku 1 nilikuwa nimeisha toka kazini nipo kwangu,Dr kato akanipigia simu na kunitarifu kuwa nimepewa uwamisho wa kwenda Mkoa wa Morogoro na kuwa Daktari mkuu pale Hospital.Taarifa hiyo kwangu ilikuwa nzuri hasa kupandishwa cheo pia kusogerea maeneo ya nyumbani maana kwetu kabisa ni mkoa wa Dar es salaam-Temeke. Hivyo niliweza mtaarifu mke wangu juu ya habari niliyopata na wote tulilala na furaha nikijua mshahara wangu umeongezeka pia.


Banda ya siku kadhaa niliweza fika Hospital ya Morogoro kisha kukabithiwa ofisi na aliyekuwa Daktari mkuu wa pale.kwa kuwa nilikuwa najua kipi nafanya hivyo sikuweza kukutana na changamoto ambazo siyo za razima kutokea Hospital, Na baada ya miezi 2 kupita Dr kato alikuja kutemberea akiwa na mke wangu na watoto wangu 2.

Siku moja nikiwa kazini kuna rafiki mmoja kutoka Tanga alinipigia simu kuwa anamuona mke wangu na aliyekuwa mkuu wangu wa kazi(Dr kato) katika sehemu mbalimbali za sitarehe,sikuweza fatiria zaidi nilijua ni maneno ya walimwangu tu,Siku 3 baada ya rafiki yangu kunambia hivyo nikapigiwa na aliyekuwa mfanyakazi mwenzangu Hospital ya Tanga kuwa mke wangu anakuja kwa ofisi ya Dr kato mara kwa mara na kunionya niwe makini sana na ndoa yangu .


Nilipo muuliza mke wangu kipi kinaenderea kati yake na Dr Kato akanijubu hamna chochote zaidi ya watu kuona wivu kwa sababu anawasaidia sana kwa niaba yangu ata watoto wangu wakiumwa anahakikisha wanapata uduma nzuri kama nilivyo kuwa bado nipo pale Hospital


Ikabidi nitafute usaidizi wa kujua ukweli ndipo Daktari mwenzangu hapa Morogoro akanambia kuwa kuna Dr wa kienyeji anaweza nisaidia kujua ukweli,ilinibidi niombe mawasiliano ya huyo Dr ambaye ni Dr.kiwanga anapatikana nchini kenya.Niliweza ongea nae vizuri kisha Dr.kiwanga akanambia atanisaidia na marriage spells na mke wangu atanambia ukweli mwenyewe ndani ya siku 3 ntakuwa na majibu sahihi


Baada ya siku mbili tangu nimeongea na Dr.kiwanga mke wangu alinipigia simu akilia na kuniomba nimsamehee nilimuuliza nikusamehee kwa kosa gani umefanya ,hapo ndo akasema kuwa kweli alikuwa anatembea na Dr Kato hivyo anasikia moyo wake unasema anambie ukweli kuwa alikuwa anitendei haki na anainyima eshima ndoa yetu.

Hapo nikajua kuwa ni kazi ya Dr.kiwanga,ilinibidi nisafiri kutoka Morogoro adi Tanga kisha kuamisha family yangu na kurudi nayo Morogoro.Baada ya siku tatu na Dr Kato akanipigia simu akiniomba msamaha kwa jambo alilolitenda kwangu,kulingana na mausiano yangu na yeye tangu mwanzo nimsamehee na kumuomba kila mtu awe na mipaka kwa family ya mwenzie


Natanguliza shukurani zangu dhati kwa marafiki zangu ambao waliona family yangu inateketea ikabidi wajiusishe kwa namna moja au nyingine ili family yangu isisambaratike pia bira kusahau kutoa pongezi kwa Dr kiwanga ambaye alifanya mke wangu na rafiki yangu kutambua kuwa walichokuwa wanafanya siyo kizuri na kuomba msamaha.


CHAT LIVE NA DR KIWANGA HAPA - BOFYA


Natoa uwito kwa mwenye shida kama hii mpigie Dr kiwanga kwa namba +254 769404965 utasaidika.Nikiwa katika mazungumzo na Dr kiwanga alinambia kuwa anatibu magonjwa sugu kama Sukari,pressure na TB kwa kutumia madawa ya miti shamba arizidi kusema kuwa ana uwezo wa kurushisha mpenzi aliyekuwacha,Nyota ya Biashara,kupata cheo kazini na kupata kazi kwa wale waliotafuta kazi kwa mda mrefu bira mafanikio.

Wasiliana na Dr.kiwanga kwa namba +254 769404965 au temberea website yao

www.kiwangadoctors.com Dr.kiwanga anatibu na mungu anaponya


BOFYA HAPA KUPATA MSAADA WA HARAKA KUTUKA KWA DR KIWANGA

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz