Yanga Wampigia Simu Molinga-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Yanga Wampigia Simu Molinga-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

INAELEZWA kuwa, uongozi wa Yanga kupitia kwa mwenyekiti wao, Dk Mshindo Msolla na makamu mwenyekiti wa usajili wa timu hiyo, Injinia Hersi Said, wamewasiliana na aliyekuwa mshambulijia wa timu hiyo, David Molinga Falcao’ kwa lengo la kutaka kumrudisha msimu ujao.

 

Yanga waliachana na mshambuliaji huyo msimu uliopita akiwa amefunga mabao 12 ndani ya Ligi Kuu Bara ambayo msimu huu mpaka sasa timu hiyo ikicheza mechi 23, hakuna mchezaji wa timu hiyo aliyefikia idadi hiyo.

Kwa sasa kinara wa mabao ndani ya Yanga katika Ligi Kuu Bara ni Deus Kaseke mwenye sita.Kwa mujibu wa taarifa ambazo Spoti Xtra limezipata kutoka ndani ya Yanga, zinadai kuwa Molinga ambaye kwa sasa anakipiga katika Klabu za Zesco United ya nchini Zambia, amepigiwa simu na viongozi hao kwa lengo la kumshawishi akubali kurejea ndani ya kikosi hicho msimu ujao.

 

“Molinga amepigiwa simu na mwenyekiti pamoja na Injinia Hersi na kubwa ni juu ya makubaliano ya yeye kurejea Yanga msimu ujao kwa sababu bado timu imekosa usawa katika eneo la ufungaji.

 

“Lakini inavyoonesha ni kwamba mchezaji mwenyewe amewapa masharti yake ili aweze kurejea kwa sababu uongozi unaona atakuwa msaada kutokana na rekodi ambayo aliiweka wakati anacheza hapa kabla ya kuondoka,” alisema mtoa taarifa. Spoti Xtra lilimtafuta Molinga ambaye amekiri kufanya mazungumzo na viongozi wa Yanga, lakini hakuwa tayari kusema ni nini hasa.

Stori: IbrahIm Mussa, Dar es salaam

The post Yanga Wampigia Simu Molinga appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.