Tonombe, Niyonzima Watimka Yanga SC-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Tonombe, Niyonzima Watimka Yanga SC-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

KIUNGO mkabaji Mkongomani Mukoko Tonombe na kiungo mkabaji Mnyarwanda Haruna Niyonzima wameondoka kwenye kambi ya timu hiyo na kurejea majumbani kwao kwenda kuzitumikia timu zao za taifa.

Nyota hao pekee wa kimataifa walioitwa kwenye timu zao za taifa katika kujiandaa na michezo ya kuwania kufuzu Kombe la Mataifa Afrika (Afcon).

 

Tonombe hiyo ni mara yake ya kwanza kuitwa kwenye timu ya Taifa ya DR Congo tangu alipotua kujiunga na kikosi cha Yanga msimu huu akitokea AS Vita ambayo ilimuuza kwa dau la Sh 450Mil.

 

Akizungumza na Championi Jumamosi, Makamu Mwenyekiti wa Yanga, Frederick Mwakalebela alisema kuwa wachezaji wao wawili pekee wa kimataifa Tonombe na Niyonzima hawapo kambini, wamerejea kwenye nchi zao kwa ajili ya kwenda kuzichezea timu za taifa.

 

Mwakalebela alisema kuwa, wachezaji hao wamewaruhusu juzi Jumatano baada ya kupokea barua kutoka kwenye mashirikisho ya soka ya nchi zao.

 

Aliongeza kuwa kiungo wao mshambuliaji Said Ntibanzokiza ‘Saido’ yeye yupo nyumbani kwao Burundi alipokwenda kwa ajili ya matibabu ya nyonga aliyoyapata akiwa katika majukumu ya klabu.

 

“Tonombe na Niyonzima hawapo kambini katika maandalizi ya kujiandaa na mchezo wetu wa ligi dhidi ya KMC ni baada ya kuwaruhusu kwenda kujiunga na timu zao za taifa.“

 

Tuliwaruhusu wachezaji hao baada kupokea barua za kuwaruhusu kutoka kwenye mashirikisho yao ya soka ya nchini kwao, hivyo uongozi ukachukua maamuzi ya kuwaruhusu kwenda kuzitumikia timu zao,” alisema Mwakalebela

STORI: WILBERT MOLANDI, Dar es Salaam

The post Tonombe, Niyonzima Watimka Yanga SC appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz