Taifa Stars Yaahidi Ushindi Leo Dhidi ya Equatorial Guinea-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Taifa Stars Yaahidi Ushindi Leo Dhidi ya Equatorial Guinea-Michezoni leo

TIMU ya Taifa ya Tanzania, Taifa Stars, imetamba kuwa maandalizi yote ya mchezo wao wa leo dhidi ya Equatorial Guinea yamekamilika, kilichobaki ni wao kupambana uwanjani ili kusepa na pointi tatu za ugenini.

 

Leo Alhamisi majira ya saa 4:00 usiku, Taifa Stars itakuwa Nuevo Estadio de Malabo kupambana na Equatorial Guinea katika mchezo wa tano wa Kundi J.

 

Katika kundi hilo, Taifa Stars inakamata nafasi ya tatu ikiwa na pointi nne, baada ya kucheza michezo minne. Vinara wa kundi hilo ni Tunisia wenye pointi 10, wakifuatiwa na Equatorial Guinea wenye pointi sita, huku Libya wakiburuza mkia na pointi tatu.

Akizungumza na Spoti Xtra, Meneja wa Taifa Stars, Nadir Haroub ‘Cannavaro’, alisema: “Tumekuwa na maandalizi ya muda mrefu kuanzia nyumbani Tanzania, na kumalizia Kenya ambapo tulipata nafasi ya kucheza mchezo wa kujipima nguvu, hivyo ni matarajio yetu kuwa maandalizi hayo yatatupa matokeo mazuri.

 

Kocha Mkuu wa Taifa Stars, Kim Poulsen, alisema: “Naridhishwa na kiwango cha utayari wa vijana wangu, tunakwenda kucheza mchezo huu tukijua wazi kuwa hatuko kwenye nafasi nzuri, lakini nafasi bado tunayo na tutapambana kufanikisha ndoto hiyo.

 

Naye nahodha wa Taifa Stars, Mbwana Samatta, alisema: “Nina imani mechi itakuwa ngumu, lakini kwetu itakuwa mechi yetu ya fainali na wao wanalifahamu hilo.

 

“Equatorial Guinea wanacheza nyumbani, watataka kutumia kila ambacho wanaweza kupata ushindi, sisi tumejiandaa vizuri kusaka ushindi.“Mwalimu amekuwa na timu kwa wiki mbili na maandalizi ni mazuri. Mchezo huu ndiyo utatupa nafasi ya kushiriki AFCON kwa mara nyingine.”

STORI: JOEL THOMAS NA SAID ALLY | CHAMPIONI

The post Taifa Stars Yaahidi Ushindi Leo Dhidi ya Equatorial Guinea appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.