SIMON MSUVA APIGA BAO LA PILI WYDAD CASABLANCA YAICHAPA HOROYA 2-0 LIGI YA MABINGWA AFRIKA -Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

SIMON MSUVA APIGA BAO LA PILI WYDAD CASABLANCA YAICHAPA HOROYA 2-0 LIGI YA MABINGWA AFRIKA -Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
KIUNGO mshambuliaji wa kimataifa wa Tanzania, Simon Msuva jana amefunga bao moja klabu yake, Wydad Casablanca ikiibuka na ushindi wa 2-0 dhidi ya Horoya ya Guinea katika mchezo wa Kundi C Ligi ya Mabingwa Afrika dhidi ya Horoya ya Guinea Uwanja wa Mohamed V Jijini Casablanca, Morocco.
Msuva, nyota wa zamani wa klabu ya Yanga ya nyumbani, Tanzania alifunga bao hilo dakika ya 90 akimalizia Ayoub El Kaabi, aliyefunga bao la kwanza dakika ya 19 kwa pasi ya mshambuliaji mwenzake Mmoroco, Walid El Karti.
Kwa ushindi huo, Wydad inafikisha pointi tisa na kuendelea kuongoza Kundi C, ikifuatiwa na Horoya yenye pointi nne sawa na Kaizer Chiefs ya Afrika Kusini wakati Petro Atletico ya Angola inashika mkia ikiwa haina pointi baada ya wote kucheza mechi tatu.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.