SIMBA SC YABISHA HODI ROBO FAINALI LIGI YA MABINGWA BAADA YA SARE NA EL-MERREIKH LEO SUDAN-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

SIMBA SC YABISHA HODI ROBO FAINALI LIGI YA MABINGWA BAADA YA SARE NA EL-MERREIKH LEO SUDAN-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
Na Mwandishi Wetu, DAR ES SALAAM
MABINGWA wa Tanzania, Simba SC wamebisha hodi Robo Fainali ya Ligi ya Mabingwa Afrika baada ya kulazimisha sare ya 0-0 na wenyeji, El-Merreikh Uwanja wa Al-Hilal Jijini Omdurman katika mchezo wa Kundi A jioni ya leo.
Kwa matokeo hayo, Simba SC inafikisha pointi saba baada ya kucheza mechi tatu na kuendelea kuongoza Kundi A, ikifuatiwa na AS Vita yenye pointi tatu sawa na Al Ahly ambazo zinamenyana usiku wa leo mjini Cairo, wakati Merreikh yenye pointi moja inashika mkia.
Mechi mbili za awali, Simba SC ilishinda 1-0 zote nyumbani na ugenini ikiwaadhibu AS Vita Jijini Kinshasa kwa bao la penalti mshambuliaji Mkongo Chris Kope Mutshimba Mugalu na Al Ahly Jijini Dar es Salaam kwa bao la kiungo wa  kimataifa wa Msumbini, Luis Miquissone. 

 
Sasa Simb SC inayofundishwa na kocha Mfaransa, Didier Gomes Da Rosa itarejea Dar es Salaam kwa mechi mbili mfululizo za nyumbani dhidi ya Al Merreikh Machi 16 na Vita Club Aprili 2, kabla ya kwenda kucheza mechi ya mwisho na Al Ahly Aprili 9 Jijini Cairo.
Kikosi cha El Merreikh kilikuwa; Monged Abuzaid, Bakhit Khamis, Hamza Dawood/ Ramadan Agab dk12, Abdelrahman Hassan, Ahmad Adam Mohammad, Ahmed Mohamed, Tony Edjomariegwe, Tajeldin Elnour, Saifeldin Bakhit, Wagdi Allan na Darren Mattocks/ Al-Gozoli Nooh dk69.
Simba SC; Beno Kakolanya, Pascal Wawa, Shomari Kapombe, Mohamed Hussein ‘Tshabalala’, Joash Onyango, Larry Bwalya/ Hassan Dilunga dk61, Clatous Chama/ Francis Kahata dk77, Luis Miquissone, Muzamil Yassin/ Erasto Nyoni dk61, Thadeo Lwanga, Kope Mugalu/Meddie Kagere dk89.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz