Sababu za Beki Mzimbabwe Kutocheza Simba Hizi Hapa-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Sababu za Beki Mzimbabwe Kutocheza Simba Hizi Hapa-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

KOCHA Mkuu wa Simba, Didier Gomes, amesema amefurahishwa na uwezo mzuri aliouonesha beki wake wa kati, Peter Muduhwa raia wa Zimbabwe, huku akitoa sababu zinazomfanya beki huyo kushindwa kupata nafasi ya kucheza ndani ya kikosi hicho tangu asajiliwe.

 

Muduhwa amesajiliwa na Simba maalum kwa ajili ya michuano ya kimataifa ambapo timu hiyo inashiriki Ligi ya Mabingwa Afrika ikiwa hatua ya makundi.

 

Mzimbabwe huyo alitua Simba baada ya kumaliza majukumu yake katika timu ya taifa kwenye michuano ya CHAN iliyofanyika mapema mwaka huu nchini Cameroon.

 

Tangu asajiliwe, Muduhwa hajabahatika kucheza mechi yoyote ile ya kimataifa kati ya mbili dhidi ya AS Vita na Al Ahly.

 

Akizungumza na Spoti Xtra, Gomes alisema kuwa amefurahishwa na uwezo mkubwa aliouonesha beki huyo tangu atue Simba na mara kadhaa amekuwa akizungumza naye ili kumpa hali ya kujiamini zaidi.

 

Kocha huyo aliongeza kwamba, mkataba wake unambana kupata nafasi kutokana na kusajili maalum kwa michuano ya kimataifa pekee tofauti na wengine wanaocheza michuano yote.

 

“Muduhwa ni mchezaji mzuri sana, anatupa kitu bora sana mazoezini, ni bahati mbaya sana ana leseni ya kucheza Ligi ya Mabingwa pekee kwani angekuwa na leseni ya kucheza kwenye ligi na michuano mingine, naamini angepata nafasi ya kucheza ndani ya Simba.

 

“Huwa naongea naye ili kusaidia kumpa kujiamini zaidi, tayari kama benchi la ufundi tunaamini sana juu ya uwezo wake na tunaamini ni hazina kubwa na muhimu ndani ya klabu,” alisema kocha huyo.

 

Muduhwa amekosa nafasi ya kucheza mbele ya Joash Onyango, Erasto Nyoni na Pascal Wawa ambao wamekuwa wakicheza mara kwa mara.

The post Sababu za Beki Mzimbabwe Kutocheza Simba Hizi Hapa appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz