Rapper Nas "Nyimbo za Hip Hop za Siku Hizi Hazinichukulii muda wangu, Kifupi Hazina Jambo" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Rapper Nas "Nyimbo za Hip Hop za Siku Hizi Hazinichukulii muda wangu, Kifupi Hazina Jambo"


Nas amesema hakuna msanii yoyote wa kizazi hiki ambaye anamnyima usingizi, na kwamba huwa hasikilizi nyimbo zao zaidi ya mara moja. Ni kama muziki wa sasa wa Hip Hop umekuwa hovyo. Kwenye mahojiano na Financial Times, Nas amesema


"Ninakubali kinachofanyika, lakini hakuna ambaye anauchukua muda wangu wa usiku kusikiliza kazi zake. Nasikiliza ngoma kali za Rap na ziko poa, lakini huwa sisikilizi tena wiki inayofuata." alisema Nas na kumtaja marehemu Pope Smoke walau alikuwa anamkosha.




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz