Poulsen Aukubali Mziki wa Nado, Fei Toto-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Poulsen Aukubali Mziki wa Nado, Fei Toto-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

LICHA ya kupoteza mchezo dhidi ya Kenya ‘Harambee Stars’ kwa mabao 2-1, Kocha Mkuu wa timu ya taifa ya Tanzania, ‘Taifa Stars’ Kim Poulsen amewapongeza Feisal Salum ‘Fei Toto’ na Iddy Nado kwa kuonyesha kiwango bora.

 

Mchezo huo wa kirafiki ulipigwa juzi Jumatatu kwenye Uwanja wa Kimataifa wa Nyayo uliopo Nairobi, Kenya.

 

Mabao ya Harambee Stars yalifungwa na Erick Kabailo na Abdallah Hassan huku bao pekee la Stars likifungwa na Ayoub Lyanga.

 

Akizungumza baada ya kumalizika kwa mchezo huo Poulsen alisema kuwa: “Kwanza napenda kuwashukuru Harambee kwa kutuonyesha mchezo mzuri wa ushindani.“

Hii michezo ni muhimu kwetu kwa ajili ya maandalizi kuelekea michezo ya mashindano kwani tunahitaji kuona ni namna gani wachezaji wanaweza kucheza kwenye mashindano ya kimataifa.

 

“Tumeona kwenye eneo la ulinzi kuna makosa mengi ya kufanyia kazi ukizingatia kuna ingizo la wachezaji wapya kwenye kikosi.

 

“Nawapongeza Iddy Nado na Feisal Salum ‘Fei Toto’ kwani wamekuwa na kiwango kizuri sana kwenye mchezo huu.

 

“Kwa sasa tunaingia kwenye mazoezi ili kufanyia marekebisho yale makosa tuliyoyaona ili kufanya vizuri kwenye mchezo unaokuja,” alisema Poulsen.Stars inatarajia kushuka dimbani kesho kuvaana na Harambee kabla ya kuelekea Guinea kumenyana na Equitorial Guinea kwenye mchezo wa kufuzu AFCON.

STORI NA LEEN ESSAU,Dar es Salaam

The post Poulsen Aukubali Mziki wa Nado, Fei Toto appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz