Pluijm Afungukia Kurejea Yanga SC-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Pluijm Afungukia Kurejea Yanga SC-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

ALIYEWAHI kuwa Kocha Mkuu wa Yanga, Muholanzi Hans De Pluijm amesema kuwa hajafanya mazungumzo na kiongozi wa timu hiyo kwa sasa juu ya kurejea Jangwani huku akitoa masharti ya yeye kutua hapo tena.

 

Pluijm ni moja kati ya makocha walioipa mafanikio Yanga chini ya utawala wake ambapo kwa sasa tayari timu hiyo imefuta benchi lake lote la ufundi lililokuwa likiongozwa na Mrundi Cedric Kaze raia wa Burundi.

Tetesi nyingi zimekuwa zikieleza kuwa miongoni mwa makocha ambao wanafikiriwa kurejea ndani ya kikosi hicho ni pamoja na Pluijm mwenye kadi ya uanachama wa Yanga.

Mholanzi huyo aliweza kufanya kazi na Singida United kwa mafanikio ya kuipeleka hatua ya fainali ya Kombe la Shirikisho na baadaye Azam FC ambapo huko hakudumu kwa muda.

 

Akizungumzia hilo, Pluijm alisema kuwa “Sina tatizo lolote na Yanga, mimi ni kocha ambaye kazi yangu ni kufundisha hivyo nipo tayari kurejea kuifundisha kwa masharti.

 

“Kwanza kabisa wanatakiwa kufanya mazungumzo ya ‘serious’ kama kweli wanahitaji kufanya kazi na mimi, kwani hizo tetesi zipo tu kila siku na siyo mara ya kwanza kuzagaa taarifa hizo.

 

“Uzuri mimi ninalifahamu vizuri soka la Afrika, hasa hilo la Tanzania kutokana na kuwahi kufundisha hapo nikiwa na Yanga, Singida United na Azam FC,” alisema Pluijm.

The post Pluijm Afungukia Kurejea Yanga SC appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz