Nandy: Achomoa Madai Ya Kunasa Mimba! - EDUSPORTSTZ

Latest

Nandy: Achomoa Madai Ya Kunasa Mimba!




MSANII wa Bongo Fleva, Faustina Charles ‘Nandy’ amesema kuwa watu wengi wana hofu nayo kwamba huenda ni mjazito lakini ukweli ni kwamba hana mimba.

 

Akizungumza na Risasi Vibes, Nandy alisema kuwa, ameshapata maswali mengi kuhusiana na tumbo lake pia kaweka picha ya mwanamke mjamzito kwenye profile yake ya mtandao wa WhatsApp hivyo amekuwa akipokea maswali mengi kuhusiana na hilo.

 

“Kwa kweli sina mimba kuna wakati mwingine watu wananiangalia vibaya yaani wanafananisha shibe na mimba hapo ndipo wanapofeli kabisa,” alisema Nandy ambaye pia inadaiwa penzi lake na msanii wa Bongo Fleva, William Lyimo ‘Billnass’ limevunjika.




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.