Namungo Yaivaa Casablanca Kibabe Leo-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Namungo Yaivaa Casablanca Kibabe Leo-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

WAKATI Namungo ikitarajia kucheza mchezo wa kwanza hatua ya makundi kwenye Kombe la Shirikisho Afrika dhidi ya Raja Casablanca leo, timu hiyo itawakosa wachezaji wawili katika mchezo huo akiwemo Abdulhalim Humud na Steven Sey.

 

Mchezo huo utachezwa leo Jumatano katika Uwanja wa Mohamed V na Namungo ikiwa ugenini ukiwa ni mchezo wa kwanza katika Kundi D.

 

Akizungumza na Championi Jumatano, Kocha Mkuu wa Namungo, Hemed Morocco alisema timu iko vizuri na wachezaji wana morali kubwa ya kupambana kwa ajili ya Tanzania.

 

“Ni mechi ya mwanzo kwetu ila tunaocheza nao tunafahamu wana uzoefu mkubwa kuliko sisi hivyo mchezo utakuwa mgumu lakini tutahakikisha tunapambana kwa ajili ya Tanzania.“

 

Tumejiandaa vizuri na nidhamu ni kubwa kwa wachezaji pamoja na morali, lakini tutawakosa wachezaji wawili ambao ni Abdulhalim Humud na Steven Sey lakini ongezeko la Lucas Kikoti, utaongeza kitu kwenye timu.” alisema Morocco.

The post Namungo Yaivaa Casablanca Kibabe Leo appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.