Mwanafunzi Amuua Mwalimu Kwa Kumpiga Jiwe Kichwani - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mwanafunzi Amuua Mwalimu Kwa Kumpiga Jiwe Kichwani

 


Mwanafunzi wa Darasa la Sita anashikiliwa na Polisi akihusishwa na kifo cha Mwalimu wake. Inaelezwa, alimpiga na jiwe kufuatia malumbano nyumbani kwa Mwalimu huyo


Tukio hilo limetokea Kaunti ya Kakamega Nchini humo na kwa mujibu wa taarifa, Mwalimu alifariki dunia wakati anapatiwa matibabu


Imeelezwa, Mwalimu alimfokea Mwanafunzi huyo kwa kuingia nyumbani kwake kinyemela ili kuchota maji na wakati wa mvutano huo ndipo Mwanafunzi alichukua jiwe na kumpiga nalo kichwani




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz