Mwambusi Akabidhiwa Yanga Mazima-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mwambusi Akabidhiwa Yanga Mazima-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

IMEELEZWA kuwa Juma Mwambusi, Kaimu Kocha Mkuu wa Klabu ya Yanga atakiongoza kikosi hicho kwenye mechi zote ambazo zimebaki ndani ya Ligi Kuu Bara pamoja na Kombe la Shirikisho.

 

 

Mwambusi alirejeshwa kazini mara baada ya Cedric Kaze ambaye alikuwa Kocha Mkuu pamoja na Nizar Khalfan ambaye alikuwa msaidizi wake kufutwa kazi Machi 7 kutokana na kile kilichoelezwa kuwa ni matokeo mabovu.

 

 

 

Kwa mujibu wa Ofisa Habari wa Yanga, Hassan Bumbuli alisema kuwa sababu za kulifuta benchi la ufundi lililokuwa likiongozwa na Kaze ni matokeo mabaya.

 

 

 

“Ikiwa ni timu inapata matokeo mabaya hapo ni lazima sababu itafutwe na baada ya kutafuta sababu ikaonekana kwamba makosa yapo kwenye benchi la ufundi.

 

 

 

“Hivyo tukakubaliana kwamba ni lazima benchi lifutwe. Kwa sasa tupo kwenye mchakato wa kumsaka kocha mpya ambaye atakuja hivi karibuni ndani ya kikosi chetu.

 

 

 

“Zaidi ya CV 72 zimepokelewa na mchujo unafanyika ili kupata kocha ambaye atakidhi vigezo kabla ya kumtangaza na tunaamini kwamba atakuwa kocha mzuri hivyo mashabiki wasiwe na mashaka,” amesema.

 

 

 

Habari zimeeleza kuwa Yanga imekubaliana na Mwambusi ambaye alijiweka kando kwa muda ndani ya kikosi hicho kutokana na matatizo ya kiafya kusimamia kikosi hicho mpaka msimu wa 2020/21 utakapokamilika.

 

 

 

Kwa sasa Yanga nafasi ya kwanza na ina pointi 50 baada ya kucheza jumla ya mechi 23 ndani ya Ligi Kuu Bara.

The post Mwambusi Akabidhiwa Yanga Mazima appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz