Msuva Aitamani Simba SC Robo Fainali CAF-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Msuva Aitamani Simba SC Robo Fainali CAF-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

WINGAwa Klabu ya Wydad Casablanca ya Morroco, Simon Msuva amesema kuwa anatamani kukutana na Simba katika Hatua ya Robo Fainali ya Ligi ya Mabingwa Afrika kwani anaamini itakuwa mechi nzuri katika msimu huu wa ligi hiyo.

Msuva katika msimu huu wa ligi hiyo akiwa na Wydad Casablanca amefanikiwa kufunga mabao miwili katika michezo minne aliyocheza mpaka sasa.

 

Amesema ubora wa Simba na Wydad anaamini wakikutana katika mchezo wa robo fainali wa ligi hiyo utakuwa mchezo mzuri huku akisema kuwa ubora wa Simba wanapokuwa katika Uwanja wa Mkapa hautakuwa kikwazo kwao kuizua Simba.

“Natamani kuona tunakutana na Simba katika hatua ya robo fainali kwani utakuwa mchezo mzuri sana katika ligi ya mabingwa msimu huu kwani itazikutanisha timu bora ambazo zote zinafanya vizuri kwa sasa.

 

“Najua kuwa Simba wanapokuwa katika Uwanja wao wa nyumbani kwa Mkapa huwa hawakubali kupoteza mchezo lakini sisi Wydad tumezoea kucheza michezo mingi na tumezoea hivyo haitakuwa kikwazo kwetu kushindwa kuizuia Simba,” alisema winga huyo.

Stori: Marco Mzumbe, Dar es Salaam

The post Msuva Aitamani Simba SC Robo Fainali CAF appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.