Mkalimani: Sikusikia vizuri mitambo ya sauti yangu ilikuwa inakata - EDUSPORTSTZ

Latest

Mkalimani: Sikusikia vizuri mitambo ya sauti yangu ilikuwa inakata





Mkalimani aliyekuwa akitafsiri hotuba za viongozi kwa lugha ya Kiswahili  wakati wa shughuli ya kitaifa ya kumuaga aliyekuwa Rais wa Tanzania, John Magufuli jijini Dodoma, aliyeibua hisia tofauti kwenye mitandao ya kijamii amesema kuwa hakusikia vizuri mitambo ya sauti.
Kauli hiyo ameitoa leo Machi 29 wakati akihojiwa katika kipindi cha leo tenda cha Clouds FM

“Kilichotokea ni mimi sikuweza kusikia vizuri mitambo ya sauti yangu ilikuwa inakata licha ya watu wengine kusikia vizuri” Matungwa Mutatina,

Nazungumza Kiswahili, Kingereza, Kifaransa, Kihaya, Kinyambo na Kisukuma jumla ni lugha sita ninazozungumza” Matungwa Mutatina, Mkalimani


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click ๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‰๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.