Metacha Wa Yanga Atajwa Kuingia Anga Za Simba-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Metacha Wa Yanga Atajwa Kuingia Anga Za Simba-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

IMEELEZWA kuwa kipa namba moja wa Klabu ya Yanga, Metacha Mnata yupo kwenye rada za mabosi wa mtaa wa Msimbazi, Simba ili kuongeza nguvu ndani ya kikosi hicho kinachoshiriki Ligi ya Mabingwa Afrika.

 

Tetesi zimeeleza kuwa Mnata amekuwa akihusishwa kujiunga na watani hao wa jadi jambo ambalo viongozi wake wameshtukia na kumpiga mkwara mzito.

 

Machi 7 alipofungwa bao moja na Pius Buswita, Uwanja wa Sheikh Amri Abeid, ilielezwa kuwa mabosi wa Yanga walimpigia simu nyota huyo na kumpa lawama nzito jambo ambalo lilimfanya Mnata achukue maamuzi ya kuwaaga mabosi hao kupitia mitandao ya kijamii.

 

Ujumbe huo haukudumu muda mrefu aliufuta na kufanya mdahalo uwe mkubwa kuhusu hatma yake ndani ya Yanga.

Alipotafutwa Mnata ili atolee ufafanuzi suala hilo hakuwa tayari kulizungumzia.

 

Ufafanuzi ambao ulitolewa na Mwenyekiti wa Klabu ya Yanga, Mshindo Msolla aliweka wazi kwamba hakuna tatizo kati ya Yanga na Mnata bado ni mchezaji wa timu hiyo.

 

Kwa sasa Mnata yupo na timu ya taifa ya Tanzania, Taifa Stars ambayo Machi 18 itakuwa na mchezo wa kirafiki dhidi ya Kenya.

 

Mchezo wa kwanza uliochezwa jana, Machi 15, Stars ilipoteza kwa kufungwa mabao 2-1 hivyo Machi 18 utakuwa ni wa marudio.

The post Metacha Wa Yanga Atajwa Kuingia Anga Za Simba appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz