Mashabiki Wadai Wimbo wa Rosa Ree Ndio Wimbo Bora wa Maombolezo, Wampongeza, Soma Hapa - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mashabiki Wadai Wimbo wa Rosa Ree Ndio Wimbo Bora wa Maombolezo, Wampongeza, Soma Hapa

 


Haruni Banda "Kwangu mimi huu ndio wimbo bora wa maombolezo ya kifo cha Magufuli"

Nakimuli Joanitah "this is the most beautiful tribute song to the late President of Tanzania ...MAY HIS SOUL REST IN ETERNAL PEACE ....Mourning from Uganda

Nakali Kyumile "Katika nyimbo zote za maombolezo hii ni bonge la mpini sana huyu manzi anajua sana kaandika mistari mikali iliyojaa ujumbe mzito flow kali kaua sana huyu demuπŸ‘πŸ‘Joseph Kyizi "Bonge la wimbo dada angu! R I P my president Magufuli, Tulikupenda sana na Tutazidi kukupenda kwa kufuata Mafunzo yako ulio tuachia, Amen!'

Tumaini Swai "nyimbo bora kabisa kwenye kipindi hiki"

Jeivin Mtundu "Japo ni wimbo wa huzuni na majonzi lkin ni mzuriiii big up sanaaa dadaa .....wakimbikize rapper wanaorap kwa msimuπŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯πŸ”₯"

Michaela HΓΌbschle "what a beautiful tribute by RosaRee  to the true son of the African soil ... RIP President Magufuli .. sincere condolences from NAMIBIA "

Rehema Roberts 'Amazing song!! God bless you @rosaree..'

No one like "So heart touching verse 1:16-21 Aisee Rosa Lee huu wimbo wako Ni Bora. Umeimba kwa hisia Sana 😊.πŸ‘πŸ’ͺ"

Dallmars Obagah "Well written...the tune is dope...best dedication...hii no.1 aslay 2 konde 3 4 alikiba then tz all-stars inafunga no 5...nany anapinga"

Edwin Owiti "This lady is underrated  for sure 🀫 thumbs high for her though πŸ‘πŸ‘Š"

Utazame Wimbo Wenyewe Hapa Chini:




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz