Kuelekea London Dabi… Mourinho Aikejeli Arsenal-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kuelekea London Dabi… Mourinho Aikejeli Arsenal-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

BOSI wa Tottenham, Jose Mourinho amesema kwa sasa haangalii chini bali anaangalia juu kwani wapinzani wake Arsenal wapo chini akiwa amepishana nao pointi saba.

 

Tottenham itakuwa ugenini ikivaana na Arsenal kwenye Uwanja wa Emirates, leo Jumapili ikiwa ni katika kusaka pointi tatu muhimu kwenye North London Derby.

 

Awali mchezo ambao ulizikutanisha timu hizo, Tottenham ilishinda kwa mabao 2-0 na sasa, Spurs wapo nafasi ya saba na pointi 45 na Arsenal wana pointi 38 wakiwa nafasi ya 10.

 

Mourinho amesema katika mchezo huo anaona timu yake inaondoka na ushindi na kupishana na Arsenal kwa pointi 10 baada ya mchezo huu.

 

Kocha huyo alisema: “Naangalia juu, siangalii chini. Kama Arsenal wangekuwa wametuzidi pointi saba juu yetu ningewaangalia, lakini sasa tumewazidi kwa pointi saba ambazo ni nyingi ndiyo maana sitaki kuangalia chini.“Lakini pia tunaangalia mechi yetu inaweza kuwa sio Arsenal naangalia Aston Villa au Newcastle kwa maana hiyo tutacheza kwa nguvu hiyohiyo.

 

“Hata hivyo wapinzani wetu Arsenal nawaheshimu sana kwa kuwa ni klabu kubwa ambayo inahistoria kwenye soka kama sisi na wao wanajaribu kujijenga.”Kwa upande wa kocha wa Arsenal, Mikel Arteta amekiri kutishwa na safu ya ushambuliaji ya kikosi hicho.

 

“Tottenham ni bora hasa eneo la mbele kutokana na aina ya wachezaji ambao wanao hivyo safu yangu ya ulinzi inatakiwa kuwa makini wakutana na mastraika ambao ni tishio Ulaya kwa sasa.”Wakati Arsenal ikicheza dhidi ya Tottehman leo, michezo mingine ni Leicester v Sheffield, Southampton v Brighton na Man United v West Ham.

The post Kuelekea London Dabi… Mourinho Aikejeli Arsenal appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz