Kocha Simba Bado Akili Yake Ipo Kwa Yanga-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kocha Simba Bado Akili Yake Ipo Kwa Yanga-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

KOCHA Mkuu wa Simba, Didier Gomes, amesema kupoteza pointi mbili mbele ya Prisons baada ya sare ya 1-1 Jumatano iliyopita, haijaondoa mipango ya timu hiyo ya kukaa kileleni mwa msimamo wa Ligi Kuu Bara kutokana na kuwa na michezo mingi mkononi.

Mfaransa huyo ameongeza kwamba, anachokifanya kwa sasa ni kuwajenga wache-zaji wake na kuongea nao ili wafanye vizuri katika mechi zijazo.

 

Gomes ameliambia Spoti Xtra, kuwa: “Kile ambacho kimepita kwa sasa siyo ishu, kwa sababu tunaangalia nini ambacho kilichopo mbele yetu.

Tulitoka sare na Prisons, lakini haiondoi chochote katika kupigania nafasi ya kufanya vizuri katika mechi zinazokuja.“Tuna mechi mkononi ambazo tunatakiwa kufanya vizuri tofauti na ilivyokuwa katika mechi iliyopita.

 

Muhimu kubadilisha makosa ambayo tuliyafanya kwa ajili ya kupata matokeo mazuri,” alimaliza Gomes.Hivi sasa vinara wa ligi hiyo ni Yanga wenye pointi 50 baada ya kucheza mechi 23, Simba inafuatia ikiwa na pointi 46 ikicheza mechi 20.

The post Kocha Simba Bado Akili Yake Ipo Kwa Yanga appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz