Jembe la Kaze Larejea Kikosini Yanga-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Jembe la Kaze Larejea Kikosini Yanga-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

RASMI sasa kiungo mshambuliaji wa Yanga, Mburkinabe Yacouba Songne, atakuwa sehemu ya kikosi cha keshokutwa kitakachocheza na Coastal Union ya mkoani Tanga.

 

Hiyo ni baada ya kukosekana muda mrefu uwanjani katika michezo ya Ligi Kuu Bara na Kombe la FA, kutokana na majeraha ya misuli aliyoyapata katika Kombe la Mapinduzi visiwani Zanzibar.

 

Mburkinabe huyo kesho saa kumi kamili atakuwepo kwenye Uwanja wa Mkwakwani, Tanga kucheza na Coastal mchezo unaotarajiwa kujaa upinzani mkubwa.

 

Akizungumza na Championi Jumatano, Kocha Mkuu wa Yanga, Mrundi, Cedric Kaze, alisema kuwa kiungo huyo amepona kwa asilimia mia moja, hivyo atakuwa sehemu ya kikosi cha timu kama siyo kuanza basi kutokea benchi.

Kaze alisema kuwa katika mazoezi ya mwishoni kuelekea mchezo huo, kiungo huyo alifanya vizuri katika mazoezi yake na kumpa matumaini ya kumtumia katika michezo ijayo.

 

Aliongeza kuwa kurejea kwa kiungo huyo kumempa matumaini ya kufanya vizuri kwa kuanzia mchezo huo dhidi ya Coastal na mingine inayofuatia ya ligi na FA.

 

“Yacouba amepona, yuko fiti kucheza mchezo ujao dhidi ya Coastal Union kwenye mchezo wa ligi tutakaocheza keshokutwa Alhamisi.“

Anarejea uwanjani baada ya kukosa michezo sita ya mashindano baada ya kupata maumivu ya misuli akiwa kwenye Kombe la Mapinduzi huko Zanzibar,” alisema Kaze.

The post Jembe la Kaze Larejea Kikosini Yanga appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz