Fiston: Sisi Ndiyo wa Kulaumiwa-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Fiston: Sisi Ndiyo wa Kulaumiwa-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

MSHAMBULIAJImpya wa Yanga raia wa Burundi, Fiston Abdoul Razak, amekiri kuwa, wao kama wachezaji ndiyo wanapaswa kubeba lawama kutokana na mwenendo mbaya wa kikosi chao katika siku za hivi karibuni.

 

Yanga imekuwa na mwenendo wa kusuasua katika siku za hivi karibuni ndani ya ligi hiyo ambayo bado wameendelea kuwa vinara wakitofautiana pointi tano na Simba wanaoshika nafasi ya pili.

 

Mshambuliaji huyo aliyejiunga na Yanga kwenye dirisha dogo msimu huu, tayari amefanikiwa kuifungia timu hiyo mabao mawili katika michezo mitano aliyocheza.

 

Akizungumza baada ya mchezo wa sare ya bao 1-1 dhidi ya Polisi Tanzania, Jumapili, Fiston alisema: “Kwa upande wangu nadhani sisi wachezaji ndiyo tunapaswa kulaumiwa kutokana na matokeo haya, benchi la ufundi limekuwa likifanya kazi kubwa kutusisitiza juu ya kumaliza mapungufu yetu lakini mara kwa mara tumeshindwa kutekeleza.

 

“Kwa mfano kwenye mchezo huu dhidi ya Polisi tulicheza vizuri na kutengeneza nafasi nyingi ambazo hatukuweza kuzitumia, lakini hata baada ya kupata bao moja tulishindwa kuwa na umakini katika kujilinda na kuruhusu wasawazishe dakika za mwisho, ukiangalia vizuri hili ni tatizo linalojirudia na mara zote tumekuwa tukirekebishwa.”

The post Fiston: Sisi Ndiyo wa Kulaumiwa appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.