Didier Gomes Awaweka Kikao Kizito Mastaa Simba-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Didier Gomes Awaweka Kikao Kizito Mastaa Simba-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

BIG Bosi wa Benchi la Ufundi la Simba, Mfaransa, Didier Gomes, amefunguka kuwa alifanya mazungumzo na wachezaji wake ikiwa ni mbinu ya kuwaweka sawa kiakili kwa ajili ya kuondoa mawazo waliyokuwa nayo baada ya kutoka sare kwenye mechi iliyopita dhidi ya Prisons.

 

Kocha huyo ameongeza kwamba, alifanya mazungumzo hayo kwa ajili ya kurudisha hali ya utimamu ya nyota wake kabla ya kucheza mechi yao ya Ligi ya Mabingwa Afrika dhidi ya Al Merrikh, leo Jumanne.

 

Gomes ameliambia Spoti Xtra, kuwa aliamua kufanya hivyo kwa ajili ya kuwafanya tena mastaa wake warudi katika hali ya upambanaji baada ya kuona hawakuwa sawa baada ya sare na Tanzania Prisons ya bao 1-1.

“Hatukuweza kufurahi baada ya kumaliza mechi yetu na Prisons kwa sababu tulikosa nafasi ya kuchukua pointi tatu tena tukiwa na nafasi ya kuweza kufunga lakini tukakosa.

 

“Baada ya hapo tunatakiwa kurudi kwenye utimamu wetu, tunatakiwa kuwa sawa na ndiyo maana nilifanya mazungumzo na wachezaji kwa ajili ya kuwaondoa kile ambacho kilikuwa akilini mwao kuhusu mechi hiyo iliyopita.“

 

Tulifanya hivyo kwa ajili ya kuwasaulisha na kuwafanya wawe tayari kwa ajili ya mechi hii na Merrikh ili kupambana na kufanya vizuri kama ambavyo tunataka iwe hivyo na tuingize mguu mmoja kwenye hatua ya robo fainali,” alimaliza Gomes

The post Didier Gomes Awaweka Kikao Kizito Mastaa Simba appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz