Dc Mheruka Awashukuru Wadau wa Soka Wilayani Karagwe - Kombucha Watoa Udhamini wa Jezi na Pesa Nyaishozi Fc - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Dc Mheruka Awashukuru Wadau wa Soka Wilayani Karagwe - Kombucha Watoa Udhamini wa Jezi na Pesa Nyaishozi Fc

Dc Mheruka Awashukuru Wadau wa Soka Wilayani Karagwe - Kombucha Watoa Udhamini wa Jezi na Pesa Nyaishozi Fc

Credit to  Eliud Rwechungura.

Dc Mheruka Awashukuru Wadau wa Soka Wilayani Karagwe -  Kombucha Watoa Udhamini wa Jezi na Pesa Nyaishozi Fc
Mh Hamis Jumanne Akikabidhi vifaa vya michezo kwa mkuu wa wilaya Mh Mheruka

Mkuu wa Wilaya ya Karagwe, Godfrey Mheruka amewaomba wadau na wananchi wa mkoa Kagera kuendelea kuichangia timu ya Nyaishozi FC ambao ni mabingwa wa ligi mkoa Kagera wanaoenda kushiriki ligi ya mabigwa wa Mikoa (RCL2021) ambapo timu hiyo imepagwa kundi D na itachezea mechi katika kituo cha Katavi.

Mheruka ameyasema Jana, Machi 01, 2021 alipokuwa akipokea jezi za wachezaji na pesa ya kuisaidia timu kutoka kwa kambuni ya Hlucky Kombucha investment ambao ni wazalishaji wa kinywaji cha Kombucha Ginger Drink ambao ni wadhamini wa timu ya Nyaishizi FC.

‘‘Nitoe wito kwa Wananchi wote na wadau waendelee kuichangia timu yetu Nyaishozi, Timu hii imetutoa kimaso maso ni timu ambayo ni mabingwa wa ligi ya Mkoa wa Kagera lakini pia niwashukuru umoja wa Wanakaragwe wanaoishi Dar es salaam nao wanaendelea kufanya michango yao kupitia WhatsApp pia Jambo Bukoba ambao tumeshapokea michango yao”

Mheruka ameendelea kumpongeza Mkurugenzi wa Kampuni Hlucky Kombucha investment, Bw. Hamis Jumanne ambae amekuwa mstali wa mbele kwa kujitoa kuiwezesha timu hiyo pia kuchangia miradi mbalimbali ya maendeleo ndani ya wilaya Karagwe pia  ameonekana akiandaa matamasha mbalimbali ya kutafuta na kuinua vipaji vya vijana ndani ya wilaya Karagwe.

Kwa upande wake, Mkurugenzi wa Kampuni Hlucky Kombucha investment, Bw. Hamis Jumanne amesema kuwa Kampuni yake imeamua kuunga mkono timu ya Nyaishozi FC ili kuunga mkono michezo ndani ya mkoa lakini pia kuumunga mkono Rais wetu pia Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mhe. Innocent Bashungwa ambaye ndie Mbunge wa Jimbo la Karagwe kwa sababu tuna timu ambayo imewakilisha wilaya Karagwe vizuri na sasa inaendelea kuuwakilisha Mkoa vizuri katika ligi ya Mikoa (RCL2021)

Aidha, Bw. Hamis Jumanne ameendelea kuihakikishia timu ya Nyaishozi FC kuwa atakuwa mstari wa mbele kwa kushirikiana na wananchi na wadau wengine kuunga mkoa timu hiyo ili iweze kushinda katika ligi ya mikoa ili hata wilaya ya Karagwe tupate hata timu ya Kutuwakilisha katika ligi Daraja la pili panapo majaliwa.

Naye, Kocha Msaidizi wa timu ya Nyaishozi Fc, Jonson Majara amewahakikishia wananchi wa wilaya ya Karagwe na mkoa wa Kagera kuwa tayali timu ipo kambini na imeshajipanga vizuri kwa kushirikiana na benchi la ufundi na uongozi wa timu kuhakikisha inarudi na ushindi ili angalau mkoa upate timu ya pili inayocheza ligi katika daraja la juu, itapendeza sana kwasababu timu hii ni timu ya wanannchi ukizingatia namna ambavyo wanaendelea kujitoa kwa ajili ya timu hiyo.

Dc Mheruka Awashukuru Wadau wa Soka Wilayani Karagwe -  Kombucha Watoa Udhamini wa Jezi na Pesa Nyaishozi Fc
Kulia ni kocha Msaidizi wa Nyaishozi Fc ndg JT Majara na katikati ni Katibu wa michezo TFF wilayani Karagwe Ndg Majaliwa Wakiwa na Mkurugenzi wa Hlucky Investiment

Awali, Katibu Msaidizi wa msaidizi wa Chama cha mpira mkoa Kagera, Majaliwa Said amewashukuru wananchi na wadau wote wanaoendelea kujitoa na kuunga mkono timu ya Nyaishozi maana timu bado ni changa kushiriki ligi hizi na amehaidi atashirikiana na timu kuhakikisha inapata ushindi katika ligi hiyo inayoanza Machi 04, 2021 huko mkoani Katavi.

Sikiliza Meneno ya Mh Mheruka katika Shughuli ya upokeaji wa vifaa vyamichezo kutoka kampuni ya KOMBUCHA



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz