Chikwende Aahidi Mabao Simba SC-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Chikwende Aahidi Mabao Simba SC-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

PERFECT Chikwende, kiungo mshambuliaji wa Simba, amesema malengo yake ni kuisaidia timu hiyo kufanya vizuri kwenye Kombe la FA na Ligi Kuu Bara, ambapo ameahidi kufunga mabao mengi kadiri anapopata nafasi.

 

Chikwende alikuwa katika kiwango bora katika mchezo wa Kombe la FA uliopigwa juzi Ijumaa dhidi ya African Lyon kwenye

Uwanja wa Mkapa, Dar ambapo alifunga bao moja dakika ya 62 akimalizia pasi ya Miraj Athumani katika ushindi wa mabao 3-0 walioupata Simba na kuisaidia timu yake kutinga hatua ya 16 bora ya michuano hiyo.

Akizungumza na Spoti Xtra, Chikwende amesema: “Kama mchezaji jukumu langu ni kuhakikisha napambana kuipa ushindi timu yangu, nimejipanga kufanya vizuri kwenye kila mchezo ambao nitapata nafasi, kama si kufunga basi nitengeneze nafasi kwa wenzangu, malengo yetu ni kutwaa ubingwa wa ligi pia Kombe la FA.

 

“Kikubwa mashabiki wetu wazidi kutupa sapoti kwenye kila mchezo na sisi tunawaahidi matokeo mazuri, sapoti yao ni muhimu sana kwetu.”

STORI: HUSSEIN MSOLEKA, Dar es Salaam

The post Chikwende Aahidi Mabao Simba SC appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz