Chama: Al Merrikh Hawatoki leo Jumamosi Sudan-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Chama: Al Merrikh Hawatoki leo Jumamosi Sudan-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

KIUNGO mshambuliaji wa Simba, Mzambia, Clatous Chama, amefunguka kuwa wana kila sababu ya kuhakikisha wanashinda mchezo wa leo ili kujiweka katika mazingira mazuri ya kusonga mbele katika michuano ya Ligi ya Mabingwa Afrika.

 

Chama ametoa kauli hiyo kuelekea katika mchezo wa tatu wa hatua ya makundi ya Ligi ya Mabingwa Afrika dhidi ya Al Merrikh ambao unatarajia kupigwa leo Jumamosi nchini Sudan.

 

Akizungumza na Championi Jumamosi, Chama alisema kuwa, malengo yao ni kuona wanashinda mchezo huo ili kuweza kufuzu robo fainali kwa urahisi kutokana na ugumu wa michuano hiyo.

 

“Kitu kikubwa ambacho tunakiangalia kwenye mchezo wa kesho (leo) ni kuweza kupata matokeo, tunajua mechi itakuwa ngumu kwa kuwa tunacheza ugenini lakini uzoefu wetu utakuwa chachu kubwa ya kuweza kupata kile ambacho tumekifuata huku.

 

“Wapinzani wetu kwanza hawana timu dhaifu kama inavyochukuliwa na wengi kwa kuwa wamepoteza mechi mbili zilizopita lakini bado tuhawaheshimu kwa kuwa tunacheza nao michuano hii pamoja, naamini hawataweza kutoka kwa kuwa tumejipanga kupata matokeo hapa,” alisema Chama.

STORI: IBRAHIM MUSSA, Dar es Salaam

The post Chama: Al Merrikh Hawatoki leo Jumamosi Sudan appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz