Balama Arejea Dimbani Yanga-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Balama Arejea Dimbani Yanga-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

KIUNGO mshambuliaji wa Yanga, Balama Mapinduzi ‘Kipenseli’, unaambiwa amepata nafuu ya majeraha yake na hivi karibuni anatarajiwa kuanza mazoezi mepesi.

 

Kiungo huyo ataanza mazoezi baada ya kupata nafuu ya majeraha ya kifundo cha mguu aliyoyapata akiwa mazoezini kabla ya hivi karibuni kusafirishwa kwenda Afrika Kusini kwa ajili ya kufanyiwa upasuaji.

 

Akizungumza na Championi Ijumaa, Ofisa Habari wa Yanga, Hassan Bumbuli alisema kuwa kiungo huyo anaendelea vizuri na ataanza mazoezi mwanzoni mwa mwezi huu.

 

Bumbuli alisema kiungo huyo ataanza mazoezi akiwa chini ya uangalizi wa madaktari wa timu hiyo ili kuhakikisha anapona kabisa.

 

“Taarifa njema kwa mashabiki wote wa Yanga, kuwa kiungo wao kipenzi Mapinduzi amepata nafuu baada ya kufanyiwa upasuaji. “Na mwanzoni mwa mwezi huu Machi, mwaka huu ataanza programu za mazoezi mepesi chini ya uangalizi wa madakatari wa timu,” alisema Bumbuli.

STORI NA WILBERT MOLANDI, Dar es Salaam

⚫️ Kwa UPDATES zote, Download GLOBAL APP: ⚫️ ANDROID:http://bit.ly/38Lluc8 ⚫️ iOS:https://apple.co/38HjiCx

The post Balama Arejea Dimbani Yanga appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz