Aeleza Walivyokubaliana na Mume Wake Kutafuta Watoto nje ya ndoa - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Aeleza Walivyokubaliana na Mume Wake Kutafuta Watoto nje ya ndoa

 


Mkazi wa Tabata Liwiti, Magreth Silaeli (37) ameieleza Mahakama ya Mwanzo Buguruni kuwa walikubaliana na mume wake, Raymond Kulaya (44), waachane kwa muda ili kila mtu akatafute watoto “anapopajua” baada ya kuishi miaka mitano bila kupata mtoto.

Magreth sasa anaiomba mahakama itoe hati ya talaka, ili aweze kuolewa na mwanaume anayeishi naye, baada ya kutengana kwa muda na Kulaya.

Alidai mbele ya hakimu Matrona Luanda kuwa yeye na Kulaya walitengana tangu mwaka 2011.

Alidai alifunga ndoa ya Kikristo na Kulaya mwaka 2006 mkoani Kilimanjaro na waliishi pamoja kwa miaka mitano bila kupata watoto.

Magreth alidai wakati anaolewa na Kulaya alimkuta tayari na watoto wawili, lakini katika kipindi chote walichoishi pamoja hawakubahatika kupata watoto.

Alidai mwaka 2011 mume wake alimueleza kuwa wamekaa kwa muda mrefu bila ya kuwa na watoto na kumwomba watengane ili kila mtu aende akatafute watoto.Alidai katika kipindi walichoishi pamoja, familia ya ndugu wa mwanaume ilikuwa inawasumbua kuhusiana na watoto na kuwasababishia kukosa raha.

“Mimi nilikuwa naumia sana kwa kuwa nilikuwa sijapata mtoto, angalau mwenzangu nilimkuta na watoto wawili, mwishowe mume wangu aliniambia tutengane kwa muda ili kila mtu aende akatafute watoto anakojua,”alidai Magreth

Aliiambia mahakama kuwa kutokana na kutopata mtoto, Kulaya alimweleza kuwa ni bora kila mtu aende upande mwingine kwani atakapoleta mwanamke mwingine ndani ya nyumba waliyokuwa wakiishi pamoja hataweza kumuelewa.

“Mimi nilienda kuishi na mwanamume niliyenaye leo na tumebarikiwa kupata watoto wanne,” alisema.

Magreth alidai yeye na Kulaya walitengana kwa makubaliano hawakuwahi kuwa na ugomvi na sababu kubwa ya kutengana ilikuwa kukaa muda wa miaka mitano bila ya kupata mtoto.

“Kwa kuwa mwanaume ninayeishi naye alinikubali na aliniliwaza wakati nikiwa katika hali ya unyonge na nimezaa naye watoto wanne, naiomba mahakama hii itoe talaka ili mimi niweze kufunga ndoa na mwanaume niliyezaa naye,”alidai Magreth.

Kwa upande wake, Kulaya ameieleza mahakama kuwa aliishi na mke wake Magreth kwa miaka mitano na hawakujaliwa kupata watoto.

Alidai mwaka 2011 yeye na Magreth walijadiliana na kukubaliana watengane kwa muda ndipo mke wake alipata mwanaume ambaye alizaa naye watoto wanne huku yeye akizaa na mwanamke mwingine watoto watatu.

“Yaani mimi nipo tayari hata leo hii mke wangu nirudiane naye na sina chuki naye na ninawakubali watoto wake nitawapokea, hivyo naiomba mahakama hii itakapotoa maamuzi yake itumie busara kwa hili,”alidai Kulaya. Kesi hiyo iliahirishwa hadi Machi 17, 2021 kwa ajili ya hukumu.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz