Unaambiwa Masaa 12 Yameishaa, Kajala Hajafuta Post Wala Kuomba Radhi - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Unaambiwa Masaa 12 Yameishaa, Kajala Hajafuta Post Wala Kuomba Radhi


Unaambiwa Masaa 12 Yameishaa, Kajala Hajafuta Post Wala Kuomba Radhi , Jana tuliona Barua ya Mawakili wa Hamisa Mobetto Wakimtaka Kajala Masanja Afute Post ambayo inamuhusisha Hamisa Mobetto na Tukio la Video mbaya za Rayvanny na Paula la sivyo watamshitaki , Mpaka wakati huu Kajala Hajafuta Post hiyo, Wadau Wanadai Kuna Mengi yamejificha, Yetu Macho
 DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE







Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz