Sallam SK "Maombi yako Hatuyahitaji Yapeleke Hospitali Ukaomba Upewe Kizazi Uache Kulea Mtoto wa Kukodi" - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Sallam SK "Maombi yako Hatuyahitaji Yapeleke Hospitali Ukaomba Upewe Kizazi Uache Kulea Mtoto wa Kukodi"

 


Kupitia ukurasa wake wa Instagram Sallam sk ameanidka ujumbe huu hapa:-

Kuna Panya mmoja amekesha kituo cha polisi kulazimisha msanii mwenzie awekwe ndani lakini kutokana na sheria ya nchi haipo mkononi mwake, ikabidi akimbilie kwenye media kujifanya anaomba suluhu kuwa yeye anataka amani na anamuombea asipate matatizo, Huyo Panya anahangaika ili msanii mwenzie apate matatizo…. nikupe taarifa NDUGU PANYA dua zako wala maombi yako hatuyahitaji labda uyapeleke Hospital kufanikisha kizazi chako kiwe bora na uweze kulea mtoto wako binafsi na sio mtoto wa kukodi… 🐁🐁🐁🐁🐁🐁



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz