SALLAM-SK achezea POVU zito kutoka kwa STEVE NYERERE baada ya kumuandikia haya - EDUSPORTSTZ

Latest

SALLAM-SK achezea POVU zito kutoka kwa STEVE NYERERE baada ya kumuandikia haya


SALLAM-SK achezea POVU zito kutoka kwa STEVE NYERERE baada ya kumuandikia haya kwenye Page yake

sallam_sk "Sijaelewa kwenye tamthilia hii umecheza kama mwehu au chizi?"

Steve Akamjibu "@sallam_sk Mimi sio mnyonge unanijua mimi ukileta mdomo nakuzabua vibao alafu nenda kokote kule sawa mimi sio wa hivo kabisa broooooo mimi nakuzaba makofi , kilicho kuleta uku nini , Mimi nakuzabua kokorochi"


VIDEO:







Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.