-->

Type something and hit enter

By On



Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

NYOTA mpya kunako kikosi cha Yanga, Saidi Ntibanzokiza ‘Saido’ raia wa Burundi, imebainika kwamba atakaa nje ya dimba kwa takribani mwezi mmoja akiuguza majeraha aliyoyapata katika michuano ya Kombe la Mapinduzi iliyomalizika Januari 13, mwaka huu.

 

Katika michuano hiyo ambayo Yanga ilikuwa mabingwa, Saido alikuwa sehemu ya mafanikio hayo ambapo mechi ya fainali dhidi ya Simba, alipiga penalti ya mwisho na kuipa kombe la kwanza.

Akizungumza na Spoti Xtra, Ofisa Mhamasishaji wa Yanga, Antonio Nugaz, alisema: “Kimsingi watu wanatakiwa watambue kwamba mchezaji siku zote anatumia miguu kuhakikisha anacheza, hivyo akipata maumivu anakuwa anahitaji muda mrefu wa kujitibu hasa kwa majeraha ya aina kama hii ya Saido ambaye anasumbuliwa na uvimbe kwenye maungio ya paja na kiuno ambapo mara nyingi hutibiwa kwa kutumia mionzi.

 

“Mwenyewe anasema kwa sasa anajisikia vema, ilitakiwa kwa majeraha yake akae miezi miwili, lakini anatarajia kurejea uwanjani ndani ya mwezi mmoja.”

Stori na MUSA MATEJA, Dar es Salaam

⚫️ Kwa UPDATES zote, Download GLOBAL APP: ⚫️ ANDROID:http://bit.ly/38Lluc8 ⚫️ iOS:https://apple.co/38HjiCx

The post Saido Nje Mwezi Mzima Yanga appeared first on Global Publishers.



Click to comment
 
Blog Meets Brand