Rekodi Zaibeba Yanga SC Dar leo-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Rekodi Zaibeba Yanga SC Dar leo-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

JESHI la Mrundi Cedric Kaze leo linatarajiwa kushuka kwenye Uwanja wa Mkapa jijini Dar es Salaam kuvaana na Kagera Sugar katika mchezo wa Ligi Kuu Bara.

Yanga yenye pointi 45, itashuka uwanjani saa moja kamili usiku ikiwa na rekodi ya kupata matokeo mazuri ya nyumbani ya kushinda michezo tisa kati ya kumi waliyocheza ndani ya misimu kumi iliyopita dhidi ya Kagera na waliopoteza ulichezwa 2019/2020 kwenye Uwanja wa Uhuru, Dar ambao ulimalizika kwa Yanga kufungwa mabao 3-0.

 

Mingine yote walishinda ambayo ni Yanga 0:3 Kagera Sugar (2019/2020), Yanga 3:2 Kagera Sugar (2018/2019), Yanga 3:0 Kagera Sugar (2017/2018), Yanga 2:1 Kagera Sugar (2016/2017), Yanga 3:1 Kagera Sugar (2015/2016), Yanga 2:1 Kagera Sugar (2014/2015).

Nyingine ni Yanga 2:1 Kagera Sugar (2013/2014), Yanga 1:0 Kagera Sugar (2012/2013), Yanga 1:0 Kagera Sugar (2011/2012) na Yanga 2:0 Kagera Sugar (2010/2011).

 

Akizungumzia mchezo huo, Kaze alisema kuwa maandalizi ya pambano hilo yamekamilika kwa asilimia mia, kikubwa ataingia uwanjani kwa len-go la kupata pointi tatu ambacho ndio kitu cha umuhimu ili kuwapa furaha mashabiki.

 

“Ninafahamu umuhimu wa kila mchezo na hivi sasa ninauchukulia kila mchezo kama fainali kwa lengo la kuwaacha wapinzani kwa idadi kubwa ya pointi.“

 

Katika kuelekea mchezo huo, kikosi changu kitamkosa Saido (Ntibazonkiza), Yacouba (Songne) na Job (Dickson) wenye majeraha ambao wameanza mazoezi mepesi ya binafsi kwa ajili ya kujiweka fiti.

 

“Kikubwa niwaahidi mashabiki kupambana kwa dakika 90 ili kuhakikisha tunapata ushindi katika mchezo huu wa ligi dhidi ya Kagera,” alisema Kaze.Kwa upande wa Kocha Mkuu wa Kagera Sugar, Mecky Maxime, alisema kuwa: “Maandalizi ya kikosi changu yamekamilika na vijana wangu wapo fiti na morali ya kupata ushindi.”

The post Rekodi Zaibeba Yanga SC Dar leo appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz