Rayvanny Afunguka 'Napenda Mwanamke Ambae ni Baby Face' - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Rayvanny Afunguka 'Napenda Mwanamke Ambae ni Baby Face'

 


CHUI @rayvanny kwa mara ya kwanza ameweka wazi juu ya sifa za mwanamke ambaye anapenda kuwa nae kwenye mahusiano kupitia mahojiano na Salama Na .

"Mimi napenda sana mwanamke anayenisikiliza, haijalishi awe mzuri au mbaya . Napenda mwanamke ambaye nikimwambia usifanye hivi ananisikiliza . Pia awe anajali na awe 'baby face' " - @rayvanny



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz