Poshy Aanika Ukweli Kumfumania Mumewe - EDUSPORTSTZ

Latest

Poshy Aanika Ukweli Kumfumania Mumewe





MWANAMAMA mjasiriamali mwenye umbo matata ambaye ni maarufu kwenye mitandao ya kijamii Bongo, Jacqueline Obeid ‘Poshy Queen’, ameanika ukweli juu ya madai mazito kwamba wiki kadhaa zilizopita alimfumania mumewe ambaye ni raia wa Nigeria anayejulikana kwa jina moja la John.

 

Katikati ya mwezi Januari, mwaka huu; miezi mitatu baada ya Poshy Queen kujifungua, zilienea tetesi za mitandaoni kwamba alimfumania mumewe huyo na kilichofuata, wakaachana.

 

Ilisemekana kwamba, mwanamama Poshy Queen alimfumania jamaa huyo na staa mmoja wa Bongo Movies ambaye hakutajwa.Itakumbukwa kwamba, baada ya Poshy Queen kuchumbiwa na mwanaume huyo ambaye ana pesa zake aliahidi kutulia na kujenga familia yake ikiwemo kumzalia jamaa huyo watoto.

 

Akifunguka juu ya ishu hiyo, Poshy Queen anasema kuwa, hajawahi kuachana na mume wake huyo kama ambavyo watu wengi walieneza kwenye mitandaoni ya kijamii.



Mwanamama huyo anaendelea kusema kuwa, alishangaa kuona jinsi watu wanavyosema kuwa ameamua kuachana na mume wake kwa sababu alimfumania, jambo ambalo siyo kweli.

 

“Sijawahi kumfumania mume wangu na mwanamke mwingine na wala sijaachana naye.“Bado tupo pamoja, sasa nashangaa jinsi watu wanavyosema huko mitandaoni kuwa nimeachana naye, nawashauri tu wafanye mambo yao, waache kuingilia familia za watu,” anasema Poshy Queen akiweka sawa juu ya skendo hiyo.

 

Julai 18, 2020, Poshy Queen alivishwa pete ya uchumba na John ambapo Novemba, mwaka jana, walibahatika kujaaliwa mtoto wao kwa kwanza.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.