Mashabiki Waitia Matatizoni Yanga-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mashabiki Waitia Matatizoni Yanga-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

KLABU ya Yanga imeipa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), shilingi milioni moja baada ya mashabiki wa timu hiyo kutenda makosa mawili tofauti katika michezo miwili ya Ligi Kuu Bara.

 

Hiyo ni kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Bodi ya Ligi Kuu Bara (TPLB) baada ya kamati yake kupitia mwenendo na matukio mbalimbali ya ligi.

 

Kwenye mchezo dhidi ya Tanzania Prisons, mashabiki wa timu hiyo walionekana wamevaa vitambulisho wakimwaga vimiminika jambo lililoashiria imani za kishirikina.

 

Kwa kosa hilo Yanga wametozwa Sh laki tano, pia klabu hiyo imetozwa faini ya Sh laki tano katika mchezo dhidi ya Mbeya City kwa kosa la mashabiki wao kuzua ghasia kwa kuwarushia chupa waamuzi walipokuwa wakitoka uwanjani.

 

Mchezo huo wa Ligi Kuu Bara uliopigwa Februari 13, kwenye Uwanja wa Sokoine jijini Mbeya ulimalizika kwa sare ya bao 1-1.

 

Aidha, Polisi Tanzania imetozwa faini ya Sh laki tano kwa kosa la shabiki wa timu hiyo, Rashid Muninga ambaye ni askari polisi aliyevaa nguo za kiraia kufanya vitendo vinavyoashiria imani za kishirikina.

 

Naye kiongozi wa timu hiyo, Twahil Njoki amefungiwa kwa miezi minne na faini ya Sh laki tatu kwa kosa la kutukana waamuzi na kutishia kumpiga msimamizi wa Kituo cha Kagera.

Stori: Leen Essau, Dar es Salaam

The post Mashabiki Waitia Matatizoni Yanga appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz