Majeraha ya Saido, Yacouba Yazua Hujuma nzito Yanga-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Majeraha ya Saido, Yacouba Yazua Hujuma nzito Yanga-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

KUNA tetesi ambazo inawezekana zikawa siyo nzuri kwa mashabiki wa Klabu ya Yanga, hiyo ni kuhusu suala la vipimo vya wachezaji ndani ya klabu hiyo.

 

Taarifa ambazo Championi Ijumaa imezipata kutoka ndani ya Yanga zinadai kuwa kumekuwa na tabia ya baadhi ya wasimamizi kufanya hujuma ya kuongeza ‘cha juu’ katika suala la matibabu ya wagonjwa ili kuweza kupata chochote kitu pindi wanapokwenda kufanya vipimo vya nje.

 

Taarifa hizo zimeibuka wakati huu ambapo wachezaji wawili wa kikosi cha kwanza cha Yanga, Yacouba na Said Ntibazonkiza ‘Saido’ wamekuwa nje ya uwanja kutokana na kuwa majeruhi huku timu yao ikiwa inapata matokeo ya sare mfululizo.

 

“Hili suala la majeraha ya wachezaji wakati mwingine kuna watu wanafanya vitu tofauti kupitia wagonjwa, kuna vipimo vingine wanakwenda kupimwa vikiwa havina ulazima ilimradi kupata njia ya kutengeneza fedha katika hospitali nyingine.“

 

Masuala mengine yanakuwa yanaendelea na uongozi haujui, hivyo ni suala linalohitaji umakini wa hali ya juu, mtu haumwi au wanajua kabisa anasumbuliwa na kitu fulani wao wanaenda kumfanyia vipimo tofauti kabisa na anavyoumwa ilimradi tu wapate cha juu,”alisema mtoa taarifa huyo.

 

Aidha, gazeti hili lilimtafuta Makamu Mwenyekiti wa Yanga, Fredrick Mwakalebela kuzungumzia juu ya suala hilo ambapo alisema kuwa hana taarifa na suala hilo kwa kuwa ndiyo kwanza analisikia.

Stori:Khadija Mngwai,Dar es Salaam

The post Majeraha ya Saido, Yacouba Yazua Hujuma nzito Yanga appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz