Lwanga: Tutawafunga Tena Al Ahly Kwao-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Lwanga: Tutawafunga Tena Al Ahly Kwao-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

KIUNGO Mkabaji wa Simba, Mganda, Taddeo Lwanga, amewasifu wapinzani wao Al Ahly ya Misri huku akitamba kuchukua pointi tatu mara watakaporudiana nyumbani kwao.

 

Hayo aliyasema mara baada ya kumalizika kwa mchezo wa hatua ya makundi ya Ligi ya Mabingwa Afrika uliopigwa juzi Jumanne kwenye Uwanja wa Mkapa, Dar na Simba kushinda 1-0.

 

Akizungumza na Spoti Xtra, Lwanga aliweka wazi siri ya ushindi huo kuwa ni umoja na ushirikiano waliokuwa nao kabla ya mchezo huo kuanzia kwa viongozi, benchi la ufundi na wachezaji.

Lwanga alisema kuwa katika mchezo huo waliingia uwanjani kwa lengo moja pekee la kuchukua pointi tatu, hiyo ndiyo sababu ya kucheza soka safi huku wakishambulia na kulinda goli lao kwa pamoja.

 

“Katika mchezo dhidi ya Al Ahly tulikuwa tunahitaji pointi tatu, tunashukuru tumezipata mbele ya mabingwa mara tisa wa Ligi ya Mabingwa Afrika. Ni hisoria kubwa kwetu.”

Al Ahly ni timu nzuri kwenye ushambuliaji, tunawaheshimu nje ya uwanja ila ndani ni wachezaji 11 kwa 11 na leo (juzi) wachezaji wote tulikuwa vizuri na mwisho wa mchezo tukafanikiwa kuwafunga.

 

“Katika mchezo huu siri kubwa ya ushindi ni mbinu tuliyokuwa tunaitumia ya kucheza kwa nguvu ili kuhakikisha Al Ahly hawapati nafasi ya kucheza kutokana na ubora wa mpira wanaocheza,” alisema Lwanga.

STORI: WILBERT MOLANDI SAID ALLY, Dar

⚫️ Kwa UPDATES zote, Download GLOBAL APP: ⚫️ ANDROID:http://bit.ly/38Lluc8 ⚫️ iOS:https://apple.co/38HjiCx

The post Lwanga: Tutawafunga Tena Al Ahly Kwao appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.