Kocha Simba Apata Mashaka na Lokosa-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Kocha Simba Apata Mashaka na Lokosa-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

NAELEZWA kuwa kocha mkuu wa Simba, Didier Gomes Da Rosa hajavutiwa na mshambuliaji mpya wa timu hiyo, Junior Lukosa kutokana na madai ya majeruhi yaliomuweka nje kwa muda mrefu akiwa na klabu ya Esparance ya Tunisia.

 

Lokosa amejiunga na Simba kwa mkataba wa miezi sita baada ya kuachana na Esparance lakini hadi sasa hajaweza kucheza mchezo wowote wa michuano ya Ligi ya Mabingwa Afrika.

 

Kwa mujibu wa taarifa ambazo Championi Jumatano, limezipata kutoka ndani ya benchi la ufundi wa timu hiyo kuwa kocha huyo hajavutiwa na uwezo wa mshambuliaji huyo raia wa Nigeria kutokana na kukosa rekodi ya kucheza mechi nyingi katika timu aliyopita kabla ya kutua Simba.

“Ukweli mwalimu wala hajavutiwa naye na ngumu kuweza kumuamini katika hii michuano ya Ligi ya Mabingwa Afrika kutokana na rekodi yake halafu hajacheza michuano yoyote kwa kipindi kirefu.

 

“Kocha mwenyewe amesema ni ngumu kumuamini kumpa nafasi kwenye mechi kubwa ambazo timu itakuwa inahitaji matokeo, maana alimwita wakati alivyokuja na alimuuliza baadhi ya vitu kisha akaongea na rafiki zake wakamueleza namna alivyo hasa juu ya suala la majeraha,” alisema mtoa taarifa.

Stori na Ibrahim MussaDar es Salaam

The post Kocha Simba Apata Mashaka na Lokosa appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.