Hitimana Aihofia Yanga SC-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Hitimana Aihofia Yanga SC-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

KOCHA Mkuu wa Mtibwa Sugar, Hitimana Thierry ameihofia timu ya Yanga kuelekea katika mchezo wa Ligi Kuu Bara utakaopigwa leo kwenye Uwanja wa Mkapa jijini Dar.

 

Mtibwa inashuka dimbani ikiwa na kumbukumbu ya kutoa sare ya bao 1-1 dhidi ya Ihefu kwenye Uwanja wa Jamhuri.

 

Huku Yanga wakitoka sare ya mabao 3-3 dhidi ya Kagera Sugar kwenye Uwanja wa Mkapa.Kwenye mchezo wa mzunguko wa kwanza Yanga iliibuka na ushindi wa bao 1-0 lililofungwa na Lamine Moro dakika ya 61.

 

Akizungumza na Championi Jumamosi, Hitimana alisema kuwa: “Timu imefanya mazoezi ya mwisho leo (jana) kwenye uwanja tutakaocheza, wachezaji wote wapo fiti kuelekea katika mchezo huo.

 

“Tunatambua timu tunayocheza nayo ni kubwa lakini tutahakikisha tunapambana ili kupata ushindi katika mchezo huo,” alisema Hitimana.

STORI: LEEN ESSAU, Dar es Salaam

The post Hitimana Aihofia Yanga SC appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz