Harmonize "Wadada Mnaotaka Kutoka na Mimi Mtajichoresha tu" - EDUSPORTSTZ

Latest

Harmonize "Wadada Mnaotaka Kutoka na Mimi Mtajichoresha tu"

 


Mzee Baba Rajabu Abdul Kalahari maarufu kama HARMONIZE ameweka ukweli wake kwa wadada wanaotamani kutoka nae kwamba wasitamani kuchepuka nae kwasababu watajichoresha yeye hisia zake zipo kwa Mtoto Winfrida Kajala Masanja.

Kupitia ukarasa wake amepost picha ya kajala pembeni na kuusindikiza na ujumbe unaosomeka hivi 👇👇👇👇

"LIFE TIME PARTNER ♥️ ♥️♥️♥️♥️♥️♥️ Swali kwako Wewe Hapo ....!!!!!! Ishawahi Kukutokea Una fanya Lile Tendo Letu La Siri Na Mtu Alafu Hisia Zako Zikawa Kwa Mwingine Kabisa Na Sio Yule Ulienae Kitandani ...??????? Basi Ndo Nitakavyo Jisikia Siku Niki chepuka ..!!!!!! 😀😀😀😀 #USICHEPUKENAMIMIUTACHOREKA JAMANI KANIPELEKA MBALI ...!!!! Wini Frida 😭 Sio kwa Post hii Ya Saa 11:00



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.