-->

Type something and hit enter

On





Ameandika Manara katika Ukurasa wake wa Instagram:


"Asilimia tisini ya watu wenye namba yangu wameniagizia Vumbi la Congo,,eti wanadai lile linalouzwa Kinondoni ni feki!!!

Guys imenifikirisha kidogo kuona hadi wakina dada maarufu wamenijia inbox baada ya kujua mm nipo huku..Sio wasanii wala viongozi wa mpira,hadi baadhi ya wacheza filamu, kila mmoja anataka Vumbi....


 DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE

Ahhh Wabongo ntabeba kilo ngapi sasa?"



Click to comment
 
Blog Meets Brand