-->

Type something and hit enter

On




 Katika moja ya Interview moja week hii Star wa bongofleva GigyMoney Amefunguka na Kusema Kua Hamjui ZeCute kabisa wala hajawahi kulisikia jina hilo popote,  Tukio hili limetokea baada ya zecute kutoka na Mojay Ambae Alikua mpenzi wake GigyMoney na kuzaa nae mtoto mmoja .`


 DOWNLOAD APP YA UDAKU SPECIAL HAPA KUPATA HIZI HABARI KWENYE SIMU YAKO HATA BILA BUNDLE

Mjini kutamu sana Jamani, Ukisema wanini wenzio twabeba



Click to comment
 
Blog Meets Brand