Chama Aipa Presha Yanga Ligi Kuu Bara-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest

Chama Aipa Presha Yanga Ligi Kuu Bara-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

KIUNGO fundi raia wa Zambia Clatous Chama ametamba kuwa wana malengo makubwa kwenye msimu huu na kubwa ni kuutetea Ubingwa wa Ligi Kuu Bara na kufuzu hatua ya Robo Fainali ya Ligi ya Mabingwa Afrika.

 

Kauli hiyo huenda ikawatisha wapinzani wao wakubwa Yanga waliokuwepo kileleni katika msimamo wa ligi wakiwa na pointi 49 wakifuatiwa na Simba wenye 42.

 

Simba jana ilitarajiwa kujitupa kwenye Uwanja wa Mkapa jijini Dar es Salaam saa kumi kuvaana dhidi ya Al Ahly ya nchini Misri katika mchezo wa pili wa hatua ya makundi wa Ligi ya Mabingwa Afrika.

 

Akizungumza na Championi Jumatano, Chama alisema kuwa wanafahamu cha kufanya ili kutimiza malengo yao ya kutetea makombe yao wanayoyashikilia ambayo ni ligi na FA.

Chama alisema kwa upande wao wachezaji watatimiza malengo yao waliyojiwekea katika msimu huu, hivyo kila mmoja atatimiza wajibu wake.

 

“Kama wachezaji tunapambana na kutimiza wajibu wetu uwanjani, hivyo Wanasimba wote ni wakati wao wa kwa sasa kujitokeza uwanjani kwa ajili ya kutusapoti.

 

“Tunafahamu umuhimu mkubwa wa michezo yote ya ligi na michuano ya kimataifa na kikubwa tunatakiwa kufanya vizuri katika kila mashindano yaliyopo mbele yetu.

 

“Tutahakikisha tunapambana kuutetea ubingwa wa ligi na hilo ndiyo moja ya malengo yetu, hakuna kinachoshindikana kwetu katika msimu huu,”alisema Chama.

STORI: WILBERT MOLANDI, Dar es Salaam

The post Chama Aipa Presha Yanga Ligi Kuu Bara appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.