-->

Type something and hit enter

By On



Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

DILI limefichuka rasmi kuwa Klabu ya Yanga ipo tayari kumuachia mshambuliaji wao, Michael Sarpong endapo tu kama kuna timu itakuwa tayari kulipa fedha kiasi cha shilingi bilioni 1.2 kwa ajili ya kumsajili.

 

Sarpong mwenye uraia wa Ghana, alijiunga na Yanga kwa mkataba wa miaka miwili akitokea Rayon Sports ya nchini Rwanda katika usajili wa dirisha kubwa msimu huu.

 

Chanzo chetu cha uhakika ndani ya Yanga, kililiambia Spoti Xtra kuwa kabla ya mshambuliaji huyo kuja Yanga alitakiwa kujiunga na moja ya klabu kutoka China kwa kiasi cha shilingi bilioni 1.5, lakini dili hilo liliharibika kutokana na uwepo wa janga la Corona, hivyo kama Wachina hao watamuhitaji tena, itabidi walipe shilingi bilioni 1.2.

“Sarpong kabla ya kusajiliwa na Yanga alikuwa akihitajika na timu nyingi ndani na nje ya Afrika, kuna timu kutoka China ilikuwa tayari kumsajili kwa fedha ndefu zisizopungua shilingi bilioni 1.5, lakini dili lao lilikwama kutokana na uwepo wa janga la corona, ila kama kusingekuwepo na janga hilo basi Sarpong angekuwa anakipiga Ligi ya China.

 

“Wachina hao bado hawajakata tamaa ya kumuhitaji Sarpong kwani wanamfuatilia kwa ajili ya kujaribu kumsajili tena, Yanga wanaweza kumuachia Sarpong lakini itawalazimu kumnunua mshambuliaji huyo kwa shilingi bilioni 1.2,” kilisema chanzo hicho.

Stori: MARCO MZUMBE, Dar es Salaam

The post Bilioni 1.2 Zamng’oa Michael Sarpong Yanga appeared first on Global Publishers.



Click to comment
 
Blog Meets Brand