-->

Type something and hit enter

By On



Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako na Kuasoma habari zote hata kama hauna MB

BAADA ya kufanikiwa kutwaa ubingwa wa Kombe la Mapinduzi, Yanga inalitoa kombe hilo kwa mashabiki wa timu hiyo visiwani Zanzibar pamoja na kumpelekea mmoja wa waasisi wa klabu hiyo mama Karume ikiwa ni pamoja na kudhuru kaburi la hayati Abeid Karume.

 

Yanga ilifanikiwa kuifunga Simba katika michuano ya Kombe la Mapinduzi kwa penalti 4-3, hivyo kuwafanya wawe mabingwa wapya katika michuano baada ya kuwavua Mtibwa Sugar ambao walitwaa msimu uliopita.

Akizungumza na Championi Ijumaa, Makamu Mwenyekiti wa Yanga, Frederick Mwakalebela, alisema kuwa kombe hilo ni zawadi kwa mashabiki wao wa Zanzibar ambapo wameona wawape heshima ikiwa ni pamoja na kulipeleka kombe hilo kwa mama Karume pamoja na kutembelea kaburi la Abeid Karume.

 

“Tunashukuru kuona tumefanikiwa kutwaa kombe hili pia tunalitoa kama zawadi kwa mashabiki wetu wa Zanzibar ambao wamekuwa wakijitoa kwa hali na mali katika kuisapoti timu, tutatembelea sehemu mbalimbali kabla ya kuondoka.“

 

Tutakwenda kwa mama Karume kulipeleka kombe pia tutadhuru kaburi la Karume ikiwa ni sehemu ya kuukubali mchango wake ndani ya timu,” alisema Mwakalebela.

The post Yanga Kulipeleka Kombe Kwa Mama Karume appeared first on Global Publishers.



Click to comment
 
Blog Meets Brand